Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

4 posters

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^

BanDitDotCom
    Rank : Master

From : ลาดพร้าว

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ Empty ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Sat Oct 22, 2011 1:55 am

งานนี้น้องปราชญ์เป็นหัวหน้าผมครับ ^^ ขอบคุณน้องปราชญ์มากๆ ^^

น้องอะไรจำชื่อไม่ได้ครับ มุมคงไม่มีไรมากแค่ครึ่งตัวเต็มตัวเต็มหน้าครับ ^^

ก็มีหยอดแฟลชนิ้ดหน่อย ให้มีไรๆ แสงบ้าง ^^

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ FwDSC_6583

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ FwDSC_6585

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ FwDSC_6572

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ Empty Re: ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Sat Oct 22, 2011 1:56 am

ภาพที่เหลือ ดูต่อได้ตามลิ้งค์นี้เลยครับ

http://banditdotcom.multiply.com/photos/album/155/155

ขอบคุณครับ ^^

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ FwDSC_6613

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ FwDSC_6577

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ FwDSC_6573

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ FwDSC_6637

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ FwDSC_6549

http://banditdotcom.multiply.com/photos/album/155/155
    Shutter B
    Shutter B

From : ฉะเชิงเทรา

ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^ Empty Re: ลงแก้เงียบบบบบบ น้อง...อะไรจำชื่อไม่ได้ครับ ^^

ตั้งหัวข้อ by Shutter B Wed Oct 26, 2011 2:00 pm

เข้ามานั่งชมภาพ

อันดับแรกเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งว่าบอร์ดเงียบมากๆๆ หรือว่าได้ดิบได้ดีกันหมดแล้ว หุหุ @___@

อันดับที่สอง ชุดนางแบบสีเจ็บได้ใจครับ และมีข้อติติงนิดหน่อย เรื่องฉากหลัง ผมมองว่าทุกภาพมีฉากหลังที่รบกวนสายตาอยู่ค่อนข้างมาก
    นางแบบเลยไม่เด่นเท่าที่ควร และ คอนทรัสที่แรง ผมมองว่าถ้าถ่ายแบบผู้หญิงภาพน่าจะสีเบาๆ อ่อนๆ ครับ หุหุ

แน่ะนำติชม ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Wed Oct 26, 2011 2:57 pm

ขอบคุณคร้าบบบบบ ^^
    pencildandy
    pencildandy

ตั้งหัวข้อ by pencildandy Sat Oct 29, 2011 1:56 am

Shutter B พิมพ์ว่า:เข้ามานั่งชมภาพ

อันดับแรกเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งว่าบอร์ดเงียบมากๆๆ หรือว่าได้ดิบได้ดีกันหมดแล้ว หุหุ @___@

อันดับที่สอง ชุดนางแบบสีเจ็บได้ใจครับ และมีข้อติติงนิดหน่อย เรื่องฉากหลัง ผมมองว่าทุกภาพมีฉากหลังที่รบกวนสายตาอยู่ค่อนข้างมาก
    นางแบบเลยไม่เด่นเท่าที่ควร และ คอนทรัสที่แรง ผมมองว่าถ้าถ่ายแบบผู้หญิงภาพน่าจะสีเบาๆ อ่อนๆ ครับ หุหุ

แน่ะนำติชม ขอบคุณครับ

คนตอบนี่น่าจะได้ดิบได้ดีกว่าผมน่ะเนี่ย Idea ผมยังนิ่งอยู่กับที่อยู่เลย Embarassed
    pencildandy
    pencildandy

ตั้งหัวข้อ by pencildandy Sat Oct 29, 2011 1:57 am

เหนื่อยใหม คิคิ Idea Idea Idea

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Thu Nov 03, 2011 7:39 pm

pencildandy พิมพ์ว่า:เหนื่อยใหม คิคิ Idea Idea Idea

วันก่อนนั้งเม้าท์กับปราชญ์ ว่าอั๋นไม่ยอมเอารูปที่ถ่ายมาลง ^^

แต่ละใบสุดยอดทุกภาพเลยอ่ะ แต่ซุ่มน้ะ ^^
    pencildandy
    pencildandy

ตั้งหัวข้อ by pencildandy Fri Nov 04, 2011 1:33 am

BanDitDotCom พิมพ์ว่า:
    pencildandy พิมพ์ว่า:เหนื่อยใหม คิคิ Idea Idea Idea

วันก่อนนั้งเม้าท์กับปราชญ์ ว่าอั๋นไม่ยอมเอารูปที่ถ่ายมาลง ^^

แต่ละใบสุดยอดทุกภาพเลยอ่ะ แต่ซุ่มน้ะ ^^

ก็ชอบแอบไปถ่ายสาวๆกันสองคนนี่ไม่ยอมชวนผมเลยไม่มีรูปมาลงไง Very Happy
    pratcrazy
    pratcrazy
    Rank : VIP
    Rank : VIP

From : ปทุมธานี

ตั้งหัวข้อ by pratcrazy Thu Dec 08, 2011 7:29 am

โอ่ย เพิ่งมาเห็น อิอิ ชื่อ มะนาวคับ
    ขอบพระคุณพี่ต้นอย่างสูงที่มาช่วยงานครับ พี่ไม่มาผมมีตายแน่ๆ

เวลาขณะนี้ Sun May 12, 2024 4:36 pm