Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ

lekdavid
    lekdavid
    Rank : Member

From : ลาดพร้าว

มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Empty มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ

ตั้งหัวข้อ by lekdavid Thu Feb 17, 2011 4:46 pm

เผื่อใครจะไปลองถ่ายเล่นบ้าง Smile

มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea01
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea04
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea05
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea11
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea16
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea17
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea24
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea25
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea27
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea30
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea31
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea35
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea36
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea40
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea41
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea42
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea43
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea44
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea46
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea48
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea49
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea54
    มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Idea61
    BanDitDotCom
    BanDitDotCom
    Rank : Master
    Rank : Master

From : ลาดพร้าว

มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Empty Re: มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Thu Feb 17, 2011 9:12 pm

ขอบคุณคร้าบบบบ เอาไว้ต่อยอด ^^
    pratcrazy
    pratcrazy
    Rank : VIP
    Rank : VIP

From : ปทุมธานี

มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ Empty Re: มีไอเดียถ่ายภาพสนุกๆมาฝากครับ

ตั้งหัวข้อ by pratcrazy Fri Feb 18, 2011 8:32 pm

เคยทำนะคับ อิอิ แต่ไม่สวยเท่าเค้าทำ
    pangfoon
    pangfoon
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

From : Bangkok

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Fri Feb 25, 2011 8:36 pm

มุขนี้ได้ใช้เรื่อยๆ Smile
    Aey Recyclone

ตั้งหัวข้อ by Aey Recyclone Thu Jun 02, 2011 6:44 pm

น้องใหม่ ได้ประโยชน์มากมายคับ ต้องลอง ^^

เวลาขณะนี้ Mon May 13, 2024 10:18 am