Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ArmNo
Dog is fish
month24
NewZorenSiA
popeye2527
ToNg-11
aynitap
pratcrazy
nine_ob
pangfoon
14 posters

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^"

pangfoon
    pangfoon
    Rank : Moderator

From : Bangkok

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Empty มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^"

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Mon Jul 12, 2010 10:16 pm

จริงๆก็ว่าจะมาขอบคุณ นานแล้วแหละ
    แต่หลังจากงานนั้น ก้มีแต่งานวุ่่นๆๆๆๆๆ ไปเรื่อยเลย

ขอบคุณชาวมินิที่แวะไปจ๊ะเอ๋ที่งานรับปริญญานะคะ

ขอบคุณพี่นิว ที่ช่วยถ่ายรูปให้เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณจริงๆนะ ซาบซึ้ง ^^
    ขอบคุณพี่อ๊อบ ที่ไปช่วยถ่ายรูปให้แป้งในวันจริงนะคะ (ตอนแรกก็คิดว่าพี่อ๊อบจะไปเป็นแขกเฉยๆ)
    ขอบคุณนายก้อง ที่ไม่คิดว่าจะเจอกัน แล้วไปๆมาๆก็มา้ถ่ายรูปให้แป้งซะงั้น - -"
    ขอบคุณพี่ต้อง ที่มาตัวปล่าวๆ แล้วกล้องสำรองพี่นิวก็ตกมาอยู่ที่พี่ต้องซะงั้น
    ขอบคุณตาอ๊อบ ถึงแม้จะได้จ๊ะเอ๋ กันไม่นาน เพราะญาติอ๊อบก็รับปริญญาเหมือนกัน ได้รูปไม่กี่รูป ฮ่าๆๆ

ขอบคุณจริงๆค้าาาาา
    ปล. ขอบคุณอีกหลายๆท่านที่ให้พร อิอิ

รูปมาจากหลายกล้อง นิคบ้าง ไม่นิคบ้าง 55+

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement03

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement02

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement01

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement07

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement09

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement08

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement06

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement05

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Commencement04

Idea Idea Idea Idea Idea
    nine_ob
    nine_ob

From : SWU.

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Empty Re: มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^"

ตั้งหัวข้อ by nine_ob Mon Jul 12, 2010 10:19 pm

โฮะๆ ยินดีด้วย ม.บัณฑิต อิอิ

เด็ว งานเค้า อย่าลืม มากัน นะ ิอิอิอิอิง...

ขอโทษจิงๆอยู่ถ่ายด้วยได้ ไม่นาน เรย เฮอๆ ....... เงิมๆ
    pangfoon
    pangfoon

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Empty Re: มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^"

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Mon Jul 12, 2010 10:22 pm

nine_ob พิมพ์ว่า:โฮะๆ ยินดีด้วย ม.บัณฑิต อิอิ

เด็ว งานเค้า อย่าลืม มากัน นะ ิอิอิอิอิง...

ขอโทษจิงๆอยู่ถ่ายด้วยได้ ไม่นาน เรย เฮอๆ ....... เงิมๆ

มะเป็นรายยย มีหลังตะเองโผล่มาด้วยแล้วงัยจ๊ะ 555+
    pratcrazy
    pratcrazy
    Rank : VIP

From : ปทุมธานี

ตั้งหัวข้อ by pratcrazy Mon Jul 12, 2010 10:35 pm

ว๊าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คนเก่งของบอร์ดนิคอน
    aynitap
    aynitap

From : ลาดพร้าว

ตั้งหัวข้อ by aynitap Tue Jul 13, 2010 7:22 am

ยินดีด้วยครับกับความสำเร็จ
    เสียดายไม่ได้ไปร่วมยินดีด้วยตัวเอง
    ช่วงนี้คดียุ่งมาก

ToNg-11
    ToNg-11

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 Tue Jul 13, 2010 12:14 pm

ขอบคุณพี่ต้อง ที่มาตัวปล่าวๆ แล้วกล้องสำรองพี่นิวก็ตกมาอยู่ที่พี่ต้องซะงั้น emo9 55555+ แหมม ก็เค้าเหนื่อยจากการแบกถ่ายที่จุฬามานี่นา งานนี้กะมาร่วมแสดงความยินดีแบบเต็มที่ สุดท้ายได้เป็นตากล้องเหมือนเดิม ห้า ห้า ห้า

ปล.เสียสละเสื้อคลับเลยนะเนี่ย ตัวเดียวในโลกด้วยนะ Y Y
    popeye2527
    popeye2527
    Rank : Master

From : บางกะปิ - รัชดาภิเษก

ตั้งหัวข้อ by popeye2527 Tue Jul 13, 2010 1:36 pm

ยินดีดีด้วยครับ....
    pangfoon
    pangfoon

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Tue Jul 13, 2010 6:11 pm

pratcrazy พิมพ์ว่า:ว๊าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    คนเก่งของบอร์ดนิคอน

ไม่ๆๆๆๆ ยังไม่เก่งๆ แค่เอาตัวรอด ฮ่าๆๆๆ

ยินดีด้วยครับกับความสำเร็จ
    เสียดายไม่ได้ไปร่วมยินดีด้วยตัวเอง
    ช่วง นี้คดียุ่งมาก

ไม่เป็นไรค้าาา ขอบคุณที่อวยพรนะคะ

ขอบคุณพี่ต้อง ที่มาตัวปล่าวๆ แล้วกล้องสำรองพี่นิวก็ตกมาอยู่ที่พี่ต้องซะงั้น emo9 55555+ แหมม ก็เค้าเหนื่อยจากการแบกถ่ายที่จุฬามานี่นา งานนี้กะมาร่วมแสดงความยินดีแบบเต็มที่ สุดท้ายได้เป็นตากล้องเหมือนเดิม ห้า ห้า ห้า
    ปล.เสียสละเสื้อคลับเลยนะเนี่ย ตัวเดียวในโลกด้วยนะ Y Y

ได้ข่าวว่าคุณยายของแป้งถึงกับทำให้พี่ต้อง "หวั่นไหว" กดไปหลายคลิ๊ก 555+
    แต่ที่น่าสงสาร งานนี้ มีคนเสียของรักถึงสองคน พี่ต้องเสียเสื้อยืดสุดกิ๊บเก๋ ในขณะที่พี่นิว ชัตเตอร์ของกล้องค้าง ...... เฮ้อออ อารายกันนี่ - -"

ยินดีดีด้วยครับ....
    ขอบคุณมากค่ะ ^^
    NewZorenSiA
    NewZorenSiA

ตั้งหัวข้อ by NewZorenSiA Tue Jul 13, 2010 8:29 pm

ไม่ว่างพอดี เลยอดไปเลย T_T

ยินดีด้วยนะค้าบพี่แป้ง
    month24
    month24
    Rank : VIP+

From : ท่าพระ

ตั้งหัวข้อ by month24 Tue Jul 13, 2010 11:57 pm

ยินดีด้วยนะครับ Smile
    Dog is fish
    Dog is fish

ตั้งหัวข้อ by Dog is fish Thu Jul 15, 2010 9:05 am

ขอให้ Lucky in love & Lucky in game นะ Smile
    pangfoon
    pangfoon

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Thu Jul 15, 2010 10:08 pm

NewZorenSiA พิมพ์ว่า:ไม่ว่างพอดี เลยอดไปเลย T_T
    ยินดีด้วยนะค้าบพี่แป้ง

ขอบคุณค้าา แหมๆๆๆ ไปกันเยอะ เดี๋ยวชาวบ้านแตกตื่นค่ะ แค่นี้ก็มองกันแล้วค่ะ คงมองกันว่า อีนี่ท่าจะแปลกจ้างตากล้องมาทำไมตั้ง 4 คน ฮ่าๆๆๆ

ยินดีด้วยนะครับ
    ขอบคุณค้าา

ขอให้ Lucky in love & Lucky in game นะ
    ขอบคุณค้าา Lucky in game พอไหว แต่ Lucky in love ต้องมีคนมาช่วยค่ะ 555+

Wink Wink Wink Wink
    ArmNo
    ArmNo

From : เชียงใหม่

ตั้งหัวข้อ by ArmNo Fri Jul 16, 2010 5:07 pm

ยินดีด้วยครับ Smile

(ผมรับต้นปีหน้านู่นนน)
    Soulphobia
    Soulphobia

From : ลาดมะพร้าว 112

ตั้งหัวข้อ by Soulphobia Mon Jul 19, 2010 7:46 pm

ไม่ได้เข้าบอร์ดมานานนนนนนนนน...มาก
    มาแสดงความยินดีอีกทีครับ Smile Smile Smile
    NikMonster
    NikMonster
    Rank : VIP++

From : BigTigerDonations & All Around The World

ตั้งหัวข้อ by NikMonster Fri Jul 23, 2010 1:01 am

Weapons: D60 Grip+35/F1.8G
    Model: แป้ง อ่อนจิตอ่อนใจ
    POC: ACDSee

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Pageyvn

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0383kk

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc5342

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0138lg

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0136hj

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0086hj

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0090x

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0145

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0099yj

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0191t

มาขอบคุณเพื่อนชาวมินิ ^^" Dsc0298
    pangfoon
    pangfoon

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Fri Jul 23, 2010 7:45 am

อุ๊ย สวยๆๆๆๆ ชอบ กรี๊ดดดดดด Wink Wink

มีเวลาดูนิดเดียว เดี๋ยวเย็นๆ กลับมาดูใหม่อีกที กรี๊ดดดดดด (วันนี้ต้องออกรบ(สอน)ทั้งเช้าทั้งบ่าย - -")
    ToNg-11
    ToNg-11

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 Fri Jul 23, 2010 11:37 am

ว้าวววว สวยหวะพี่นิวส์ สวดยอดเลยเอาเราไปเป็น BG ภาพคุณแป้งเลยดูดีขึ้นมาอีก 80% ห้า ห้า ห้า
    crsriputtha
    crsriputtha
    Rank : Nikonian
    Rank : Nikonian

From : The Heart

ตั้งหัวข้อ by crsriputtha Fri Jul 23, 2010 2:49 pm

อ้าวววว ผมตกข่าว
    โทษทีนะที่รู้ข่าวล่าช้า Sad
    ยังไงก็ยินดีด้วยนะครับ emo

แก้ไขล่าสุดโดย crsriputtha เมื่อ Fri Jul 23, 2010 4:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    pencildandy
    pencildandy

ตั้งหัวข้อ by pencildandy Fri Jul 23, 2010 3:57 pm

ขอแสดงความยินดี กับบัณฑิตใหม่ของชาติด้วยครับ
    ขอให้ชีวิตและการงานเจริญก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นไปครับ

Smile Smile Smile
    NikMonster
    NikMonster

From : BigTigerDonations & All Around The World

ตั้งหัวข้อ by NikMonster Sat Jul 24, 2010 4:54 pm

ToNg-11 พิมพ์ว่า:ว้าวววว สวยหวะพี่นิวส์ สวดยอดเลยเอาเราไปเป็น BG ภาพคุณแป้งเลยดูดีขึ้นมาอีก 80% ห้า ห้า ห้า

ขอบคุณครับท่านพี่ต้อง กดดันมากมายสำหรับการถ่ายรูปรอบนี้ เพราะทิ้งช่วงไปนานกลับมาอีกที ถ่ายรับปริญญา เฮ้อออ หวังว่าเจ้าของงานจะถูกใจรูปครับ :emo32:
    pangfoon
    pangfoon

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Sat Jul 24, 2010 10:14 pm

NikMonster พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับท่านพี่ต้อง กดดันมากมายสำหรับการถ่ายรูปรอบนี้ เพราะทิ้งช่วงไปนานกลับมาอีกที ถ่ายรับปริญญา เฮ้อออ หวังว่าเจ้าของงานจะถูกใจรูปครับ :emo32:

ถูกใจเป็นที่สุดค่ะ Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
    อยากกด like สิบที อิอิ

ควรจะตอบแทนผลงานสวยๆเช่นนี้ ยังงัยดีน้าาาา
    ToNg-11
    ToNg-11

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 Sun Jul 25, 2010 12:03 pm

pangfoon พิมพ์ว่า:
    NikMonster พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับท่านพี่ต้อง กดดันมากมายสำหรับการถ่ายรูปรอบนี้ เพราะทิ้งช่วงไปนานกลับมาอีกที ถ่ายรับปริญญา เฮ้อออ หวังว่าเจ้าของงานจะถูกใจรูปครับ :emo32:
    ภาพสวยมากครับผมยังชอบเลย

ถูกใจเป็นที่สุดค่ะ Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
    อยากกด like สิบที อิอิ

ควรจะตอบแทนผลงานสวยๆเช่นนี้ ยังงัยดีน้าาาา
    อยากินเข้าหน้าเป็ด อะ อิอิอิ อ่าวเราไปเกี่ยวไรด้วยแว้ๆๆ อิอิอิ
    Dog is fish
    Dog is fish

ตั้งหัวข้อ by Dog is fish Fri Jul 30, 2010 8:49 am

มีกด Like อย่างกะใน facebook แหน่ะ hahaha
    pratcrazy
    pratcrazy

From : ปทุมธานี

ตั้งหัวข้อ by pratcrazy Wed Aug 11, 2010 5:54 pm

คุณครูแป้ง

ยินดีด้วยครับ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 8:11 am