Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

วัดเล่งเน่ยยี่ 2 ไปยังไงหรอครับ

Mickon
    Mickon
    Rank : Nikonian

From : นครปะถ๊ม

วัดเล่งเน่ยยี่ 2 ไปยังไงหรอครับ Empty วัดเล่งเน่ยยี่ 2 ไปยังไงหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by Mickon Fri Jul 03, 2009 6:14 pm

พี่น้องคร๊าบบ อยากทราบบว่า จากนครปฐม จะไปวัดเล่งเน่ยยี่ 2 ยังไงอ่าครับ

นั่งรถสายอะไรถึงมั่งหรอครับ แห่ะๆ

พอดีพรุ่งนี้เป็นวันหยุดเลยหาเรื่องไปเที่ยวหน่ะครับ Laughing

แต่ก็นั่งรถไม่ถูก หุหุ

เลยมาถามพี่ๆในบอดหน่ะครับ ^^

ขอบคุณมากครับ Very Happy
    Pond
    Pond
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

From : BKK

วัดเล่งเน่ยยี่ 2 ไปยังไงหรอครับ Empty Re: วัดเล่งเน่ยยี่ 2 ไปยังไงหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by Pond Fri Jul 03, 2009 7:11 pm

นครปฐมเหรอครับจะต้องนั่งรถมาต่อรถเมล์สาย 127 น่ะครับ ที่ไปบางบัวทอง
    นั่งไปสุดสายก็จะถึงเลยครับ ขึ้นรถฝั่งตรงข้าม รพ. ธนบุรี2 นะครับ

โชคดีและถ่ายรูปให้สนุกนะครับ
    Mickon
    Mickon

From : นครปะถ๊ม

วัดเล่งเน่ยยี่ 2 ไปยังไงหรอครับ Empty Re: วัดเล่งเน่ยยี่ 2 ไปยังไงหรอครับ

ตั้งหัวข้อ by Mickon Fri Jul 03, 2009 7:37 pm

Bizard พิมพ์ว่า:นครปฐมเหรอครับจะต้องนั่งรถมาต่อรถเมล์สาย 127 น่ะครับ ที่ไปบางบัวทอง
    นั่งไปสุดสายก็จะถึงเลยครับ ขึ้นรถฝั่งตรงข้าม รพ. ธนบุรี2 นะครับ

โชคดีและถ่ายรูปให้สนุกนะครับ

ขอบรบกวนอีกนิดครับ ^^

สาย 127 นี่ต้นสายอยู่แถวๆไหนหรอครับ

แห่ะๆ

พอดีบ้านนอกหน่ะครับ :emo32:

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 10:45 am