Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

มีฝุ่นในช่องมองภาพ

sakanan_tum
    sakanan_tum
    Rank : Member
    Rank : Member

มีฝุ่นในช่องมองภาพ Empty มีฝุ่นในช่องมองภาพ

ตั้งหัวข้อ by sakanan_tum Sat Mar 07, 2009 2:54 am

สวัสดีครับทุกๆคน มีเรื่องรบกวนถามหน่อยครับ กล้องผมมีฝุ่นในช่องมองภาพอยู่ด้านในเลยนะครับเข้าไปได้ไงก็ไม่รู้ Mad เป่ายังไงก็ไม่ออกเห็นแล้วไม่สบายใจเลยช่วยหน่อยนะครับ
    nine_ob
    nine_ob
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

From : SWU.

มีฝุ่นในช่องมองภาพ Empty Re: มีฝุ่นในช่องมองภาพ

ตั้งหัวข้อ by nine_ob Sat Mar 07, 2009 3:03 am

เข้าศูนย์ เป่า เรย
    deepevil
    deepevil
    Rank: Photographer
    Rank: Photographer

มีฝุ่นในช่องมองภาพ Empty Re: มีฝุ่นในช่องมองภาพ

ตั้งหัวข้อ by deepevil Sun Mar 08, 2009 7:43 pm

อย่าไปเช็ดเองนะครับ บางทีจะมีเพิ่มมากกว่าเดิม แล้วถ้ามันไปติดตามร่องที่เป็นวงๆ ที่กระจก
    แม้แต่ช่างที่ศูนย์ก็เอาไม่ออกครับ

ถ้าประกันศูนย์เข้าไปใช้บริการได้เลยครับ ฟรีครับ(ผมไปจัดการมาแล้วเหมือนกัน)

เวลาขณะนี้ Wed May 08, 2024 11:07 am