Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

น้องใหม่ครับ อยากหากล้องมือสองด้วยจัง

suriyan
    Rank : Member
    Rank : Member

น้องใหม่ครับ อยากหากล้องมือสองด้วยจัง Empty น้องใหม่ครับ อยากหากล้องมือสองด้วยจัง

ตั้งหัวข้อ by suriyan Sat Dec 29, 2012 6:18 pm

เก็บเงินได้7000เปิดมาหลายเว็ปเห็นD60ขายถูกดีเลยอยากทราบว่า7000พอหาได้ไหมครับ
    ไม่ได้มาป่วนนะครับอยากได้จริงๆจับกล้องไม่ถึง10ครั้งเลย ช่วยแนะนำด้วยครับ เพื่อนๆผมใช้canon
    แต่ผมชอบnikonมากกว่าไม่คิดจะตามเพื่อนนะครับเลยหาพี่ๆแนะนำด้วยครับ สวัสดีครับ
    NikMonster
    NikMonster
    Rank : VIP++
    Rank : VIP++

From : BigTigerDonations & All Around The World

น้องใหม่ครับ อยากหากล้องมือสองด้วยจัง Empty Re: น้องใหม่ครับ อยากหากล้องมือสองด้วยจัง

ตั้งหัวข้อ by NikMonster Thu Jan 03, 2013 8:33 am

D60 ถ้าได้ลองแล้วไม่ผิดหวังแน่นอนคับถ้ามีใจรักนิคอยู่แล้ว เล็กพริกขี้หนูตัวจิงคับ

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 7:03 am