Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ

narongdet24
    narongdet24
    Rank : Member

วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ Empty วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ

ตั้งหัวข้อ by narongdet24 Sat Jan 29, 2011 10:23 am

วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ Dsc0313y
    ลองแต่งสีจัดๆๆ ดู
    วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ Dsc0312d
    ต่อ
    วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ Dsc0310t
    ....
    วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ Dsc0319n
    ,,,
    วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ Dsc0318u
    ....
    nine_ob
    nine_ob
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

From : SWU.

วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ Empty Re: วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ

ตั้งหัวข้อ by nine_ob Sat Jan 29, 2011 1:34 pm

โฮฮฮ หลากสีดีจัง เรย ฮ๊าฟฟฟฟ
    BanDitDotCom
    Rank : Master

From : ลาดพร้าว

วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ Empty Re: วันนี้ไปส่งของในเมือง Los angeles มาครับเลยลองถ่ายมานะ

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Sun Jan 30, 2011 9:25 am

อยากเห็นแบบเดิมๆ บ้างอ่าคร้าบบบ อยากดูเย้อะๆ ด้วยอ่ะ ^^
    narongdet24
    narongdet24

ตั้งหัวข้อ by narongdet24 Sun Jan 30, 2011 2:08 pm

BanDitDotCom พิมพ์ว่า:อยากเห็นแบบเดิมๆ บ้างอ่าคร้าบบบ อยากดูเย้อะๆ ด้วยอ่ะ ^^
    อดีถ่ายมาไม่ค่อยสวยนะ เลยเอามาแต่งเล่นครับไว้ว่างๆๆ จะออกไปถ่ายใหม่ครับพ
    crsriputtha
    crsriputtha
    Rank : Nikonian
    Rank : Nikonian

From : The Heart

ตั้งหัวข้อ by crsriputtha Sun Jan 30, 2011 5:39 pm

โปรเสจได้รุ่นแรงดีครับ Wink

From : ลาดพร้าว

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Sun Jan 30, 2011 9:20 pm

narongdet24 พิมพ์ว่า:
    BanDitDotCom พิมพ์ว่า:อยากเห็นแบบเดิมๆ บ้างอ่าคร้าบบบ อยากดูเย้อะๆ ด้วยอ่ะ ^^
    อดีถ่ายมาไม่ค่อยสวยนะ เลยเอามาแต่งเล่นครับไว้ว่างๆๆ จะออกไปถ่ายใหม่ครับพ

ผมอยากเห็นต่างบ้านต่างเมืองอ่าครับน้ะๆๆๆๆ อยากเห็นอ่า emo2

ไม่ได้ไปแต่เห็นภาพก็ยังดี ^^
    idontwantsator
    idontwantsator

From : บางแสน ชลบุรี

ตั้งหัวข้อ by idontwantsator Wed Feb 02, 2011 8:29 pm

สีสันงดงาม อิอิ

เวลาขณะนี้ Thu May 16, 2024 9:02 pm