Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

****รบกวนถ้าผมซื้อ nikon d60 มาใหม่จากศูนย์ ควรซื้ออุปกรณ์เสริมเพิ่มอะไรบ้างอะคับ****

lasputin
    Rank : Member

****รบกวนถ้าผมซื้อ nikon d60 มาใหม่จากศูนย์ ควรซื้ออุปกรณ์เสริมเพิ่มอะไรบ้างอะคับ**** Empty ****รบกวนถ้าผมซื้อ nikon d60 มาใหม่จากศูนย์ ควรซื้ออุปกรณ์เสริมเพิ่มอะไรบ้างอะคับ****

ตั้งหัวข้อ by lasputin Fri Jun 25, 2010 6:35 pm

รบกวนช่วยบอกรายละเอียดทีนะคับ ผมจะได้หาซื้อมาใช้ได้ถูกอะคับ
    nine_ob
    nine_ob
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

From : SWU.

****รบกวนถ้าผมซื้อ nikon d60 มาใหม่จากศูนย์ ควรซื้ออุปกรณ์เสริมเพิ่มอะไรบ้างอะคับ**** Empty Re: ****รบกวนถ้าผมซื้อ nikon d60 มาใหม่จากศูนย์ ควรซื้ออุปกรณ์เสริมเพิ่มอะไรบ้างอะคับ****

ตั้งหัวข้อ by nine_ob Fri Jun 25, 2010 8:32 pm

โฮ บอกยากเลยคับ .....

ต้องดูว่า ชอบถ่ายรูปแบบไหน จุดประสงค์หลักคืออะไร

ทางที่ดี

ยังไม่ต้องซื้ออะไรคับ ซื้อกล้องมา ใช้ก่อน เเร้ว ค่อย ดูต่อไปคับว่าต้องการอะไรเพิ่ม...

เฮอๆๆๆ

ปล..มดคับ ย้ายด้วย ผิดหมวด
    lasputin

****รบกวนถ้าผมซื้อ nikon d60 มาใหม่จากศูนย์ ควรซื้ออุปกรณ์เสริมเพิ่มอะไรบ้างอะคับ**** Empty Re: ****รบกวนถ้าผมซื้อ nikon d60 มาใหม่จากศูนย์ ควรซื้ออุปกรณ์เสริมเพิ่มอะไรบ้างอะคับ****

ตั้งหัวข้อ by lasputin Fri Jun 25, 2010 8:35 pm

nine_ob พิมพ์ว่า:โฮ บอกยากเลยคับ .....

ต้องดูว่า ชอบถ่ายรูปแบบไหน จุดประสงค์หลักคืออะไร

ทางที่ดี

ยังไม่ต้องซื้ออะไรคับ ซื้อกล้องมา ใช้ก่อน เเร้ว ค่อย ดูต่อไปคับว่าต้องการอะไรเพิ่ม...

เฮอๆๆๆ

ปล..มดคับ ย้ายด้วย ผิดหมวด

อ่อคับ ขอบคุนมากกคับบบบแหะๆๆ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 4:21 pm