Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

ถามผู้รู้

The Wings
    The Wings
    Rank : Member
    Rank : Member

ถามผู้รู้ Empty ถามผู้รู้

ตั้งหัวข้อ by The Wings Sat Feb 20, 2010 10:22 am

อยากให้ช่วยแนะนำร้านที่พันธ์ทิพย์หน่อยอ่ะครับ พอดีว่าจะซื้อเลนส์

ร้านไหนที่เวอร์วิสดีๆ ที่พี่ๆว่าน้องใหม่อย่างผมจะไปซื้อ บ้างอ่ะครับ:emo32:
    carmanrider
    carmanrider
    Rank : Nikonian
    Rank : Nikonian

ถามผู้รู้ Empty Re: ถามผู้รู้

ตั้งหัวข้อ by carmanrider Sat Feb 20, 2010 12:23 pm

ผมว่า ถ้าที่พันทิพย์ เซอร์วิส ไม่ค่อยต่างกันนะครับ เพราะจิงๆมันทีอยู่ไม่กี่ร้าน ทีเหลือเครือเดียวกันหมด
    จะออกแนวค่อนข้างห่วยด้วยนะครับ
    ต้องทำใจครับ
    pencildandy
    pencildandy
    Rank : Master
    Rank : Master

ถามผู้รู้ Empty Re: ถามผู้รู้

ตั้งหัวข้อ by pencildandy Sun Feb 21, 2010 7:44 pm

ใช่แล้วครับ เรื่องประกันร้านนี่ไม่อยากให้คาดหวังอะไรมากมายครับ
    ใหนๆก็จะซื้อประกันร้านแล้ว ยังไงก็ตัดสินใจเรื่องราคาเป็นหลักดีกว่า

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 9:30 pm