Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้"

BanDitDotCom
    Rank : Master

From : ลาดพร้าว

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" Empty ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้"

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Sun Jan 03, 2010 9:29 pm

สวาทดีปีใหม่คร้าบบบ ^^ ก็ชิงเที่ยวไปก่อนปีใหม่แระ

ก็เลยต้องอยู่กทม.นิหล่ะ (เจอใช้แรงงาน T^T ทำความสะอาดบ้านคุณแฟน
    แบบแทบจะขุดเสาบ้านขึ้นมาขัด -_-" เปลี่ยนน้ำตู้่ปลา ล้างพื้นบ้าน
    ทำสวน บราๆๆๆๆๆๆ แล้วก็พาย่าคุณแฟนไปเที่ยวฟาร์มตะเข้ -_-"
    จริงๆ วันนี้กะว่า จะตื่นเช้าๆ แล้วออกไปหาที่ถ่ายภาพ แต่...
    โดนคุณแฟนโทรตามให้ไปอาบน้ำหมา เพราะแขกจะมาบ้าน T^T งื่อๆๆๆๆ
    อดไปเลย)

ไหนๆ ก็ไหนๆ ^^ ก็ถ่ายสนุกๆ มานิ้ดหน่อยครับ

แล้วก็พาคู่ใจใหม่ไปด้วยครับ เจ้า 18-200 VRII

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C1

เด๋วปั๊ดงั๊บซะเลย ^^
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C2

พาเข้ามาดูโชว์จระเข้ครับ อันนี้ลองช่วงซูมดูเล่นๆ ด้วย ^^
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C4

ซูมที่ 200mm.
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C3

crop ขยายดู
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C3_1

เขากำลังจะจับจระเข้ขึ้นมา ^^
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C5

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C6

ว๊ากกกกกกกกกก
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C7

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C8

เอามือแหย่ (ผมหล่ะจ้องถ่ายแบบไม่วางกล้องเลย ฮุฮุฮุ คิดแบบโหดๆ)
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C9

เด๋วมาต่อจ้ะ
    nine_ob
    nine_ob
    Rank : Moderator

From : SWU.

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" Empty Re: ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้"

ตั้งหัวข้อ by nine_ob Sun Jan 03, 2010 9:32 pm

ตามัน ดุ จัง แฮะ อิอิอิ

ถ้าเ้ป้น ไอ้เข้ คงจะคิดว่า ครั้ง นี้ ตูได้ งับ หัวเมิงแน่ๆ อิอิอิอิ

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" Empty Re: ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้"

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Sun Jan 03, 2010 9:42 pm

ต่อครับ เขาไหว้ตะเข้หล่ะ

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C10

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C12

emo13
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C11

ดูตะเข้พอแระ ขี่ช้างไปดูหมีกันดีก่า
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C16

พระเจ้า...โคตะระน่ากลัวเลย กลัวตกครับ เอนไปเอนมา ถ่ายมาได้ภาพเดียว T^T ไม่ขี่อีกแล้ว
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C17

อันนี้สมาชิกที่ติดไปด้วย
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C18

ไหงทีรอบนี้นั่งกันนิ่งๆ หว่ารอบผมแทบจะกระเด็นออกมาเลย
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C19

ดึงเคิฟเล่นซะหน่อย
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C20

และก็ถึงหมีแระ ^^
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C13

ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C15

มาดูโชว์ช้าง
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C21-1

เดินสองขา
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C22

เดินบนสริง
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C23

^^ เล่นบอร์ดด้วยอ่ะ
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C24

ว้าวววววววววว
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C25

ลาด้วยภาพนี้นะครับ สวาทดีปีใหม่จ้า
    ป่ะๆๆ ผมจะพาไปเที่ยวฟาร์ม "จระเข้" C14

ตั้งหัวข้อ by BanDitDotCom Sun Jan 03, 2010 9:57 pm

nine_ob พิมพ์ว่า:ตามัน ดุ จัง แฮะ อิอิอิ

ถ้าเ้ป้น ไอ้เข้ คงจะคิดว่า ครั้ง นี้ ตูได้ งับ หัวเมิงแน่ๆ อิอิอิอิ

มีจังหว่ะนึง จู่ๆ พวกว่ายปรี่เข้ามา คุณแฟนกรี๊ด วิ่งหนีเลย ^^
    pangfoon
    pangfoon

From : Bangkok

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Sun Jan 03, 2010 10:23 pm

รู้ทันนะคะว่าหวังอะไร จากการถ่ายจ่อแบบไม่วางตา 55 "งับเรยย" ใช่มั้ยย ม๊ายยยยยยยย

ถ่ายหมีมาน่าเอ็นดู้ !!555+

ปล. ที่พี่บรรยายว่าไปขัดบ้านแฟนมาอ่ะ หนูว่า จิงๆแร้วที่พี่ทำนั่นเป็นหน้าที่ของพ่อบ้านแล้วนะคะ ฮาาาา ฝึกๆไว้เถอะค่ะ ถึงคราวปฏิบัติงานจริง จะได้คล่องแคร่ว แฟนรัก แฟนหลง อิอิ
    idontwantsator
    idontwantsator

From : บางแสน ชลบุรี

ตั้งหัวข้อ by idontwantsator Sun Jan 03, 2010 10:42 pm

จรเข้ ...น่ากลัวครับ เสียวแทนกลัวมันงับมือ
    seth_p
    seth_p
    Rank: Photographer
    Rank: Photographer

ตั้งหัวข้อ by seth_p Mon Jan 04, 2010 10:05 am

ผมไม่ค่อยถูกกับพวกสัตว์เลื้อยคลานเลย Shocked แต่ชอบเสือ Very Happy

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 5:52 am