Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ข้าวปั้น
NikMonster
pencildandy
idontwantsator
folkybang
aynitap
lenuktle
Dog is fish
popeye2527
nokandthan
ToNg-11
15 posters

ณ อุ้มผาง...เด็ก...ดอย...คอย...ใคร???

ToNg-11
    ToNg-11
    Rank : VIP
    Rank : VIP

ณ อุ้มผาง...เด็ก...ดอย...คอย...ใคร??? - Page 2 Empty Re: ณ อุ้มผาง...เด็ก...ดอย...คอย...ใคร???

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 Mon Oct 05, 2009 12:59 pm

nokandthan พิมพ์ว่า:ยังคงแวะเข้ามาดูตาน้องภาพ 1 และภาพที่สองอีก ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคะ
    ขอบคุณครับคงจะเป็นคนที่รักเด็กมากใช่ไม๋ครับ งั้นสมัคทำงาน UN เลยครับ อิอิอิ ฮอลแลนด์น่าจะมีนะ UN ^ ^
    Nikon_Blood
    Nikon_Blood
    Rank : Master
    Rank : Master

ณ อุ้มผาง...เด็ก...ดอย...คอย...ใคร??? - Page 2 Empty Re: ณ อุ้มผาง...เด็ก...ดอย...คอย...ใคร???

ตั้งหัวข้อ by Nikon_Blood Tue Oct 06, 2009 9:20 pm

ไปถึงอุ้งผางน่าจะมีรูปวิวสวยๆ มาฝากมั่งนา.....
    bally
    bally
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

ตั้งหัวข้อ by bally Tue Oct 06, 2009 9:25 pm

อยากไปมั่งจังเลยครับพี่

ฝันอยู่อย่างนึง คือ อยากไปสอนหนังสือให้กับเด็กที่อยู่ห่างไกลความเจริญ

แต่ตอนนี้ยังมีความรับผิดชอบอยู๋อีกท่วมหัวเลย Sad Sad
    nokandthan
    nokandthan
    Rank : Member
    Rank : Member

From : The Netherlands

ตั้งหัวข้อ by nokandthan Tue Oct 06, 2009 9:47 pm

ToNg-11 พิมพ์ว่า:
    nokandthan พิมพ์ว่า:ยังคงแวะเข้ามาดูตาน้องภาพ 1 และภาพที่สองอีก ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคะ
    ขอบคุณครับคงจะเป็นคนที่รักเด็กมากใช่ไม๋ครับ งั้นสมัคทำงาน UN เลยครับ อิอิอิ ฮอลแลนด์น่าจะมีนะ UN ^ ^

คุณ ToNg-11 ทำงานกับ UN :emo32: หรือเปล่าคะ นกเป็นคุณแม่ลูก 1 คะ :emo36: ลูกยังเล็ก(ในสายตาตัวเอง)ก็เลยตกงานอยู่หลายปีแล้ว รอลูกโตก็คงหางานทำอีกคะ งานตอนนี้ก็เป็นงานอดิเรกและช่วยเหลือสังคม(คนไทย)เล็กๆน้อย ว่าจะเข้าร่วมโครการของสถานฑูตไทยก็ยังอยู่ในระหว่างการตัดสินใจอยู่

เวลาขณะนี้ Thu May 16, 2024 7:31 pm