Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nikon_Blood
ข้าวปั้น
golf
popeye2527
Mickon
Soulphobia
NikMonster
lenuktle
Mr. Smooth
pangfoon
Wutzpins
enyalius
m©ee
nine_ob
Yanist
ToNg-11
bally
pixyl
pencildandy
23 posters

ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้กับ pangfoon ครับ

pencildandy
    pencildandy
    Rank : Master
    Rank : Master

ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้กับ pangfoon  ครับ - Page 2 Empty Re: ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้กับ pangfoon ครับ

ตั้งหัวข้อ by pencildandy Fri Sep 11, 2009 8:59 pm

pangfoon พิมพ์ว่า:ขอบคุณคำอวยพรทุกๆคนค่ะ ซาบซึ้ง พอดีช่วงนี้ต้องเร่งพิมพ์วิทยานิพนธ์ เลยได้แต่อ่านกระทู้ไม่ค่อยได้ตอบค่ะ
    ดีใจนะเนี่ย วันเกิดปีนี้เป็นวันเกิดที่ดีที่สุด เพราะได้ทำหลายๆอย่างที่อยากทำ ได้รับคำอวยพรจากทุกๆคน

ToNg-11 พิมพ์ว่า:
    pencildandy พิมพ์ว่า:
    ToNg-11 พิมพ์ว่า:Happy Birth Day
    มีความสุขมากๆครับ นึกD3X ขอให้ได้D3X นึกNANO ขอให้ได้NANO ^ ^

แต่เอถ้าป้าแป้งนึกถึงคุณ ToNg-11 จะได้คุณ ToNg-11 ป่าวครับ

Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

ผมมีคอนเซ็ฟว่า: ตอนรักกันนั้นมี(มานะ) คบกันไปนานๆมัก(ติดธุระ)
    เพราะฉะนั้น D3X D3X ดีกว่าอิอิอิ มีความสุขอีกครั้งนะครับ Laughing

555+ ไม่นึกค่ะๆ น้า Tong-11 ไม่ต้องเป็นห่วง ยังไม่ต้องการมีภาระ อิอิ

Wutzpins พิมพ์ว่า:ร่ำรวยๆครับ ถูกหวย50ล้านนน

แล้วอย่าลืมซื้อคอลล่าแจกชาวบอร์ดนะคับ

ถ้าได้จริง เดี๋ยวจัดให้ 555+ (ปัญหาคือ ยังไม่ได้นะสิ อิอิ)

nine_ob พิมพ์ว่า:hbd อีก รอบ ละกัน งิงิงิงิงิ

เกิดวันเดียวกะ บี้ เรย อิอิอิอิ

มาความสุขมากมาย นะ โอเย

ขอบคุณคับ นอกจากจะเกิดวันเดียวกับบี้แล้ว ยังมี หมอโอ๊ค, แคทรียา อิงลิช, บียองเซ่ ด้วยอีกนะ (โอ้วว.....) Shocked Shocked

ไอ้โผมสิดันเกิดวันเดียวกะนายก มีชาวบ้านมาแวยพรเต็มสนามหลวงเลย emo2
    folkybang
    folkybang
    Rank : VIP
    Rank : VIP

From : Bangkok

ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้กับ pangfoon  ครับ - Page 2 Empty Re: ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้กับ pangfoon ครับ

ตั้งหัวข้อ by folkybang Sat Sep 12, 2009 12:23 pm

แฮปปี้ ออล เดย์ ครับป้าแป้ง

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 11:55 pm