Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mr. Smooth
carmanrider
nine_ob
7 posters

ใกล้ลอยกระทงกันเเร้ว

nine_ob
    nine_ob
    Rank : Moderator

From : SWU.

ใกล้ลอยกระทงกันเเร้ว Empty ใกล้ลอยกระทงกันเเร้ว

ตั้งหัวข้อ by nine_ob Mon Nov 10, 2008 10:46 pm

มาบอกกัน หน่อยดีกว่าคับ ว่า.. ไปลอยกระทงกันที่ไหนกัน เอ๋ย

เเร้วไปกะคายด้วย หละ อิอิอิอิ
    carmanrider
    carmanrider
    Rank : Nikonian
    Rank : Nikonian

ใกล้ลอยกระทงกันเเร้ว Empty Re: ใกล้ลอยกระทงกันเเร้ว

ตั้งหัวข้อ by carmanrider Tue Nov 11, 2008 8:52 am

คงลอยแถวๆบ้านอ่ะคับ
    แต่ไปก่าครายอันนี้คงรู้ๆกันอยู่แล้วนะ
    สำหรับคนที่มีนางแบบส่วนตัวอ่ะ
    เหอๆ
    Mr. Smooth
    Mr. Smooth
    Rank : Master

From : ราชอาณาจักรไทย

ใกล้ลอยกระทงกันเเร้ว Empty Re: ใกล้ลอยกระทงกันเเร้ว

ตั้งหัวข้อ by Mr. Smooth Tue Nov 11, 2008 9:09 am

ผมว่าจะไปท่าน้ำแถวเกียกกายครับ ไปกับนางแบบส่วนตัว ยังไงถ้าเพื่อนๆติดกล้องไปถ่ายรูปก็ระวังตัวด้วยครับ เพราะวันนั้นคนเมาน่าจะเยอะ รวมทั้งคนไม่ดี (อันธพาล) ด้วย

สุขสันต์วันลอยกระทงครับ Cool
    crono
    crono

From : กรุงเทพฯ

ตั้งหัวข้อ by crono Tue Nov 11, 2008 10:09 am

ไม่มีใครไปด้วยและไม่รู้จะไปลอยกับใคร
    อาจจะแบกกล้องเดินเล่นมั๊งครับ
    it_eng
    it_eng
    Rank: Photographer
    Rank: Photographer

ตั้งหัวข้อ by it_eng Tue Nov 11, 2008 2:39 pm

ไปสะพานพระราม 8 ท่าพระจันทร์ ท่าพระอาทิตย์ คับ..

ส่วนนางแบบว่าจะไปหาเอาข้างหน้า...อิอิ ตามประสาคนโฉด ไม่ช่าย คนโสดคับ.
    masaruk
    masaruk
    Rank : Member
    Rank : Member

ตั้งหัวข้อ by masaruk Tue Nov 11, 2008 6:40 pm

ผมคงลอยคนเดียวนะ ไปตามทางชีวิตคนโสด หัวใจ1 ดวง + กล้อง 1 ตัว+คนเดียว+เดียวดาย
    crono
    crono

From : กรุงเทพฯ

ตั้งหัวข้อ by crono Tue Nov 11, 2008 7:08 pm

ท่าทางบอร์ดนี้จะเป็นกระบี่เดียวดายกันหลายคนแฮะ :emo24:
    pixyl
    pixyl

From : ⓈⒽⒶⓇⒺ ⒽⓄⓊⓈⒺ

ตั้งหัวข้อ by pixyl Tue Nov 11, 2008 8:21 pm

ลอยกระทงในสวนค่ะ Embarassed สวนลุม อยู่ตรงข้ามที่ฝึกงานเลย
    เลิกงานก็ไปลอยกับ :emo27:

เห็นเค้าว่าไปลอยที่จุฬาจะเลิกกันนี่จริงเท็จแค่ไหนค่ะเนี่ย
    ได้ยิน ได้เห็นตัวอย่างของจริงมาหลายคู่ อยากไปมั๊ง emo

ป.ล. พี่ๆคนไหนแวะไปสวนลุมประมาณหกโมงเย็นก็เจอกันได้นะค่ะ :emo36:

สุขสันต์วันลอยกระทงค่ะ
    Mr. Smooth
    Mr. Smooth

From : ราชอาณาจักรไทย

ตั้งหัวข้อ by Mr. Smooth Wed Nov 12, 2008 9:32 am

pixyl พิมพ์ว่า:ลอยกระทงในสวนค่ะ Embarassed สวนลุม อยู่ตรงข้ามที่ฝึกงานเลย
    เลิกงานก็ไปลอยกับ :emo27:

เห็นเค้าว่าไปลอยที่จุฬาจะเลิกกันนี่จริงเท็จแค่ไหนค่ะเนี่ย
    ได้ยิน ได้เห็นตัวอย่างของจริงมาหลายคู่ อยากไปมั๊ง emo

ป.ล. พี่ๆคนไหนแวะไปสวนลุมประมาณหกโมงเย็นก็เจอกันได้นะค่ะ :emo36:

สุขสันต์วันลอยกระทงค่ะ

เปลี่ยนไปลอยที่จุฬาบ้างดีกว่า......หุหุหุ :emo26:

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 6:39 am