Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

artitkit
pangfoon
Jazzanova
jaaoun
Dog is fish
popeye2527
FOLKY
lenuktle
12 posters

มาชี้เป้ากล่องกันชื้นSuper Lock

FOLKY
    FOLKY
    Rank : VIP

From : ลำปางเขลางค์นคร ประเทศไทย

มาชี้เป้ากล่องกันชื้นSuper Lock - Page 2 Empty Re: มาชี้เป้ากล่องกันชื้นSuper Lock

ตั้งหัวข้อ by FOLKY Tue Aug 18, 2009 10:41 pm

อย่าลืมไฮโกรมิเตอร์ดีดีซักตัวด้วยนะครับ อิอิ
    Nikon_Blood
    Nikon_Blood
    Rank : Master
    Rank : Master

มาชี้เป้ากล่องกันชื้นSuper Lock - Page 2 Empty Re: มาชี้เป้ากล่องกันชื้นSuper Lock

ตั้งหัวข้อ by Nikon_Blood Wed Aug 19, 2009 11:34 am

FOLKY พิมพ์ว่า:อย่าลืมไฮโกรมิเตอร์ดีดีซักตัวด้วยนะครับ อิอิ

กำลังหาอยู่พอดี ช่วยแนะนำหน่อยซิครับ
    lenuktle
    lenuktle
    Rank : VIP+
    Rank : VIP+

From : ฅนบางกะปิ

ตั้งหัวข้อ by lenuktle Wed Aug 19, 2009 2:46 pm

pencildandy พิมพ์ว่า:ซื้อตู้เถอะครับดีกว่าแน่ๆกล่องมันกันได้ไม่เต็มที่ครับ

น้าอั๋นมีตู้เยอะไม่ใช่เหรอ แบ่ืงมาทางนี้ซักตู้ดิ Evil or Very Mad
    FOLKY
    FOLKY

From : ลำปางเขลางค์นคร ประเทศไทย

ตั้งหัวข้อ by FOLKY Wed Aug 26, 2009 6:09 pm

สนนราคาพันนิดๆที่ศึกษาภัณฑ์ราชดำเนินครับ

หรือที่คลองถม ตัวนึง ร้อยกว่าบาท ในกองมันเลือก เอาตัวที่เหมือนๆชาวบ้านที่สุด(อันนี้ใช้อยู่)

ตู้ดีไม๊...ดีครับ แต่ว่ามันแพง เอาแบบพอเพียงแล้วใช้ได้พอๆกัน ดูแลมันหน่อย ใช้ของถนอมๆครับ แล้วมันจะอยู่กับเราอีกนาน

อิอิ

Smile Smile Smile

เวลาขณะนี้ Sat Apr 20, 2024 12:24 am