Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ

Give-n-take
    Give-n-take
    Rank : Amateur

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Empty ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Give-n-take Sun Oct 03, 2010 12:55 am

ห่างหายไปจากเวปนี้พอสมควรด้วยภาระกิจ ช่วงนี้มีโอกาสได้ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง Embarassed เริ่มแรกก็ไล่จับแมวในบ้านมาถ่ายนี่แหละค่ะ emo7

D60 + Tamron 70-300 ( ซื้อมานานใช้ไม่คุ้มเลยค่ะ เลยซะหน่อยนะคะ emo8 )

ฝากติชมนะคะ และขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่น้องอีกรอบจ้า emo7

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0012yr

Uploaded with ImageShack.us

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0008pg

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0019gu

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0024nw

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0031cb

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0034vr

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0046mp

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0048oj

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0083cw

Give-n-take
    Give-n-take

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Empty Re: ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Give-n-take Sun Oct 03, 2010 1:00 am

ขอบคุณเพื่อนที่แวะมาทักทาย และติชมนะคะ ฝากอีกรูปแล้วกันค่ะ ใช้เลนส์ตัวเดียวกัน ไปๆมาๆชักชอบ talay lense แล้วซิคะ Very Happy

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0236ke

Shutter B
    Shutter B
    Rank : Master

From : ฉะเชิงเทรา

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Empty Re: ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Shutter B Mon Oct 04, 2010 10:19 am

แมวน่ารักดีครับ Tamron 70-300 เป็นอย่างไรบ้างครับ รบกวนถ้ามีภาพจากเลนส์ตัวนี้ก็โพสต์ให้ดูบ้างนะครับ หุหุ อยากชม
    Give-n-take
    Give-n-take

ตั้งหัวข้อ by Give-n-take Mon Oct 04, 2010 10:47 am

Shutter B พิมพ์ว่า:แมวน่ารักดีครับ Tamron 70-300 เป็นอย่างไรบ้างครับ รบกวนถ้ามีภาพจากเลนส์ตัวนี้ก็โพสต์ให้ดูบ้างนะครับ หุหุ อยากชม
    ยินดีค่ะ เมื่อวานก็ลองหยิบจับมาใช้อีกรอบ ถ่ายเรื่อยเปื่อยรอบบ้าน ... ใช้ยากพอควรนะคะ( ถ้าไม่มีขาตั้ง )ตอนแกกะจะพกตัวนี้ขึ้นเครื่องไปเที่ยวด้วยกัน ลังเลเล้กน้อยค่ะ ว่างๆจะเอารูปมาลงให้ดูค่ะ Smile
    mada
    mada

From : Khonkaen

ตั้งหัวข้อ by mada Mon Oct 04, 2010 9:27 pm

ใช้อยู่ครับ..คุณภาพเกินราคาจริงๆตัวนี้ Very Happy

http://madaja.multiply.com
    Give-n-take
    Give-n-take

ตั้งหัวข้อ by Give-n-take Tue Oct 05, 2010 2:52 pm

mada พิมพ์ว่า:ใช้อยู่ครับ..คุณภาพเกินราคาจริงๆตัวนี้ Very Happy

http://madaja.multiply.com

ของเขาดีจริงจ้า Very Happy
    popeye2527
    popeye2527

From : บางกะปิ - รัชดาภิเษก

ตั้งหัวข้อ by popeye2527 Tue Oct 05, 2010 2:55 pm

แมวน่ารักดีคับ ชอบๆๆ อยากเลี้ยงบ้างแต่ผมเป็นคนแพ้ขนแมวมากเลยอด อิอิ

ทำหล่นตัวนี้เคยใช้คับ งั้นขอเอาภาพ ผบ. มาแจมเลยละกันนะ เพื่อจะช่วยคุณ Shutter B ตัดสินใจได้บ้าง

ภาพนี้คุณ Shutter B ก็เคยผ่านตามาบ้างแล้ว..

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Csc008

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0193q

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0249w

ปัดฝุ่นกล้องอีกครั้ง  ...... เอาน้องแมว ขาว สวย มาฝากค่ะ   Dsc0195lh

Dog is fish
    Dog is fish
    Rank : Moderator
    Rank : Moderator

ตั้งหัวข้อ by Dog is fish Mon Oct 18, 2010 8:14 pm

น่าสนใจๆ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 7:18 pm