Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Dog is fish
ToNg-11
mada
idontwantsator
Pond
nine_ob
pencildandy
popeye2527
BanDitDotCom
Gmotion
aynitap
15 posters

แวะเก็บภาพที่สามร้อยยอดมาครับ

ToNg-11
    ToNg-11
    Rank : VIP

แวะเก็บภาพที่สามร้อยยอดมาครับ - Page 2 Empty Re: แวะเก็บภาพที่สามร้อยยอดมาครับ

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 Wed Jun 16, 2010 7:49 pm

aynitap พิมพ์ว่า:
    Dog is fish พิมพ์ว่า:ชอบหมู่บ้านชาวประมงค่ะ เรือลอยลำกันแน่นๆ สวยดี
    บอกให้ลงไปถ่ายไม่เชื่อ
    ขึ้นมามะเช้านี้ แต่ทำท่าได้ลงไปอีก คุณปู่ผมเข้าห้อง ICU มะเช้าเอง รอดูอยู่ว่าแม่จะให้ลงไปหรือป่าว ช่วงนี้อะไรก้ไม่ดีเลย แย่จังY Y
    pangfoon
    pangfoon
    Rank : Moderator

From : Bangkok

แวะเก็บภาพที่สามร้อยยอดมาครับ - Page 2 Empty Re: แวะเก็บภาพที่สามร้อยยอดมาครับ

ตั้งหัวข้อ by pangfoon Wed Jun 16, 2010 10:11 pm

สีสันสุดยอดมากพี่เอ็ม ชอบรูป 7 กับ 9 มากกกก
    pengg
    pengg
    Rank : Amateur
    Rank : Amateur

ตั้งหัวข้อ by pengg Thu Jun 17, 2010 9:21 am

สวยทุกใบเลยครับ ท้องฟ้าสดใสสวยมากครับ
    aynitap
    aynitap

From : ลาดพร้าว

ตั้งหัวข้อ by aynitap Mon Jun 21, 2010 9:33 pm

ToNg-11 พิมพ์ว่า:ขึ้นมามะเช้านี้ แต่ทำท่าได้ลงไปอีก คุณปู่ผมเข้าห้อง ICU มะเช้าเอง รอดูอยู่ว่าแม่จะให้ลงไปหรือป่าว ช่วงนี้อะไรก้ไม่ดีเลย แย่จังY Y
    คุณปู่เป็นไงบ้างครับต้อง เสียใจเรื่องคุณย่าด้วย รู้สึกช่วงนี้ไม่ค่อยดีเลยเนอะ แล้วตอนนี้อยู่ กทม. รึเปล่าเนี่ย
    aynitap
    aynitap

ตั้งหัวข้อ by aynitap Mon Jun 21, 2010 9:34 pm

pangfoon พิมพ์ว่า:สีสันสุดยอดมากพี่เอ็ม ชอบรูป 7 กับ 9 มากกกก
    pengg พิมพ์ว่า:สวยทุกใบเลยครับ ท้องฟ้าสดใสสวยมากครับ
    ขอบคุณคร้าบ ^___^
    Yanist
    Yanist

From : Bangkog

ตั้งหัวข้อ by Yanist Mon Jun 21, 2010 9:56 pm

ชอบพาโนหง่ะ ฟ้าได้ใจจริงๆๆๆ emo2

ช่วงนี้ ดันไปหลง มาโคร เฮ้ยยยย..... ไม่ค่อยได้ถ่าย Land เลย

เด๋วไปเปลี่ยนบรรยากาศเก็บ Land แถวเขาใหญ่มาฝากนะจ๊ะ Cool
    aynitap
    aynitap

ตั้งหัวข้อ by aynitap Tue Jun 22, 2010 5:38 am

Yanist พิมพ์ว่า:ชอบพาโนหง่ะ ฟ้าได้ใจจริงๆๆๆ emo2

ช่วงนี้ ดันไปหลง มาโคร เฮ้ยยยย..... ไม่ค่อยได้ถ่าย Land เลย

เด๋วไปเปลี่ยนบรรยากาศเก็บ Land แถวเขาใหญ่มาฝากนะจ๊ะ Cool
    จะไปเขาใหญ่อีกละเหรอ เจ้ไปเที่ยวหรือทำสถิติเนี่ย
    ToNg-11
    ToNg-11

ตั้งหัวข้อ by ToNg-11 Tue Jun 22, 2010 6:51 am

aynitap พิมพ์ว่า:
    ToNg-11 พิมพ์ว่า:ขึ้นมามะเช้านี้ แต่ทำท่าได้ลงไปอีก คุณปู่ผมเข้าห้อง ICU มะเช้าเอง รอดูอยู่ว่าแม่จะให้ลงไปหรือป่าว ช่วงนี้อะไรก้ไม่ดีเลย แย่จังY Y
    คุณปู่เป็นไงบ้างครับต้อง เสียใจเรื่องคุณย่าด้วย รู้สึกช่วงนี้ไม่ค่อยดีเลยเนอะ แล้วตอนนี้อยู่ กทม. รึเปล่าเนี่ย
    คุณปู่ดีขึ้นครับ ย้ายออกมาจากห้องICUแล้วครับอยู่ห้องพิเศษแทน เป็นโรคหัวใจตามสภาพของท่านอะครับ 90แล้ว แต่ท่านยังไม่รู้เลยว่าคุณย่าเสียไม่มีใครกล้าบอก ส่วนผมตอนนี้อยู่ช่วงงานที่วัดทุกวันครับ อยู่กทม ครับพี่เอ็ม เอาไว้ให้พ้นช่วงนี้ไปก่อนจะเข้ามาเล่น บ่อยๆครับ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 6:38 am