Mini DSLR Nikon Club | www.minikonian.com

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

popeye2527
lenuktle
aynitap
Dog is fish
nine_ob
pencildandy
Yanist
pangfoon
NikMonster
13 posters

UpDate!!! In to the Blue Part.1-3

NikMonster
    NikMonster
    Rank : VIP++
    Rank : VIP++

From : BigTigerDonations & All Around The World

UpDate!!! In to the Blue Part.1-3 - Page 4 Empty Re: UpDate!!! In to the Blue Part.1-3

ตั้งหัวข้อ by NikMonster Tue Dec 22, 2009 3:09 pm

Pond พิมพ์ว่า:
    NikMonster พิมพ์ว่า:
    Pond พิมพ์ว่า:เห็นหอยเม่นแล้วน่ากลัวมาก

คิดถึงตอนที่ไปเจอมันอยู่เต็มไปหมด ถ้าล้มลงไปล่ะก็ อึ๋ยย

ไม่ต้องกลัวขนาดนั้นครับ ส่วนใหญ่ที่โดนหอยเม่นตำเนี้ยมีแต่เราไปเข้าหาเค้าอ่ะครับ เค้าไม่เคยเข้าหาเราเลยน่ะครับ แค่ระมัดระวังตัวนิดหน่อยก็ปลอดภัยแล้วครับ
    แต่ถ้าหมั่นไส้ใครจะลากไปทิ้งไว้กลางทุ่งหอยเม่นเลยยยย.....555+ emo9

ตอนนั้นไปสน็อกเกิล ระหว่างทางเดินที่จะเดินลงไปในบริเวรณที่น้ำตื้นๆถึงเกือบๆหัวเข่าเห็นหอยเม่นอยู่เต็มไปหมด
    หนามแหลมน่ากลัวมากกกก ถ้าเดินเซล้มไปล่ะก็พรุนแน่ๆ Confuse มันไม่เข้ามาหาจริงๆแต่กลัวเราจะล้มไปหามันอ่ะดิ

ส่วนใหญ่ที่โดนๆกันก็เพราะไปเข้าหาเค้าทั้งนั้นอ่ะครับ.....เค้าอ่ะนอนนิ่งๆอยู่เฉยๆอ่ะครับ...อิอิ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 1:15 am